LỊCH THI ĐẤU 5/8

BẢNG XẾP HẠNG

LỊCH THI ĐẤU

Europa League

05-08
Kairat
21:00
Alashkert
Jablonec
22:45
Celtic
Omonia Nicosia
23:00
Flora
Lincoln Red Imps
23:00
Slovan Bratislava
06-08
Galatasaray
01:00
St. Johnstone
Mura
01:00
Žalgiris
Rapid Wien
01:30
Anorthosis

VĐQG Trung Quốc

45
Shijiazhuang Ever Bright
0 – 1
Guangzhou R&F
45
Shandong Luneng
4 – 1
Shenzhen
05-08
Chongqing Dangdai Lifan
19:00
Qingdao Huanghai
Guangzhou Evergrande
19:00
Henan Jianye
XEM THÊM
Ngày giờ Cặp đấu Trực tiếp
BÓNG ĐÁ NỮ OLYMPIC TOKYO 2020 – TRANH HUY CHƯƠNG VÀNG
06/08 09:00 Thụy Điển – Canada VTV5, BĐTV
BÓNG ĐÁ NỮ OLYMPIC TOKYO 2020 – TRANH HUY CHƯƠNG ĐỒNG
05/08 15:00 Mỹ – Australia VTV5, BĐTV
UEFA EUROPA LEAGUE 2021/22 – VÒNG SƠ LOẠI 3
05/08 22:45 Jablonec (CH Czech) – Celtic (Scotland)
06/08 01:00 Galatasaray (TNK) – St. Johnstone (Scotland)
06/08 01:30 Rapid Vienna (Áo) – Anorthosis Famagusta (Đảo Síp)
05/08 21:00 Kairat Almaty (Kazakhstan) – Alashkert (Armenia)
05/08 23:00 Lincoln (Gibraltar) – Slovan Bratislava (Slovakia)
Omonia Nicosia (Đảo Síp) – Flora Tallinn (Estonia)
06/08 01:00 Mura 05 (Slovenia) – Zalgiris Vilnius (Lithuania)
UEFA EUROPA CONFERENCE LEAGUE 2021/22 – VÒNG SƠ LOẠI 3
05/08 23:00 Kuopion Palloseura (PhŠn Lan) – Astana (Kazakhstan)
Lokomotiv Plovdiv (Bulgaria) – Copenhagen (Đan Mạch)
FK Sochi (Nga) – Partizan Belgrad (Serbia)
Tobol Kostanay (Kazakhstan) – MSK Zilina (Slovakia)
05/08 23:45 IF Elfsborg (Thụy Điển) – Velez Mostar (Bosnia)
06/08 00:00 Maccabi Haifa (Israel) – Havnar Boltfelag (Đảo Faroe)
Riga (Latvia) – Hibernians FC Paola (Malta)
Dinamo Batumi (Georgia) – Sivasspor (TNK)
CSKA Sofia (Bulgaria) – NK Osijek (Croatia)
AEL Limassol (Đảo Síp) – Qarabag Agdam (Azerbaijan)
Rosenborg (Na Uy) – Domzale (Slovenia)
KF Laci (Albania) – Anderlecht (Bỉ)
Vitesse Arnhem (Hà Lan) – Dundalk (CH Ireland)
Vojvodina (Serbia) – Lask Linz (Áo)
06/08 00:30 Trabzonspor (TNK) – Molde FK (Na Uy)
06/08 01:00 Prishtina (Kosovo) – Bodo/Glimt (Na Uy)
Pacos De Ferreira (BĐN) – Larne (Bắc Ireland)
Kolos Kovalivka (Ukraine) – S. Karaganda (Kazakhstan)
Slask Wroclaw (Ba Lan) – Hapoel Beer Sheva (Israel)
06/08 01:15 Spartak Trnava (Slovakia) – Maccabi Tel Aviv (Israel)
06/08 01:30 FC Luzern (Thụy Sỹ) – Feyenoord (Hà Lan)
KAA Gent (Bỉ) – Rigas Futbola skola (Latvia)
06/08 01:45 Hibernian (Scotland) – HNK Rijeka (Croatia)
The New Saints (Xʩ Wales) – Viktoria Plzen (CH Czech)
06/08 02:00 Shamrock Rovers (CH Ireland) – KF Teuta (Albania)
Breidablik Kopavogur (Iceland) – Aberdeen (Scotland)
Rakow Czestochowa (Ba Lan) – Roubine Kazan (Nga)
Ujpest (Hungary) – FC Bale 1893 (Thụy Sỹ)
Cukaricki (Serbia) – Hammarby (Thụy Điển)
Santa Clara (BĐN) – Olimpija Ljubljana (Slovenia)
VĐQG MEXICO 2021/22 – VÒNG 3
06/08 09:00 Queretaro – Leon
CÚP QG BRAZIL 2021 – VÒNG 1/8
06/08 05:15 SD Juazeirense – Santos
06/08 07:30 ABC Futebol Clube – Flamengo
VĐQG TRUNG QUỐC 2021 – VÒNG 12
05/08 17:00 Cangzhou Mighty – Guangzhou City
Shandong Taishan – Shenzhen
05/08 19:00 Chongqing Liangjiang – Qingdao
Guangzhou – Henan Songshan

 

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *